ช่วงนี้! อากาศกรุงเทพดีม๊ากมาก (เสียงสูง) PM 2.5 เอย ควันรถเอย จมูกอิชั้นเนี่ยพังไปแล้วจ้าา คัดจมูก แน่นจมูก หายใจไม่ค่อยจะออก ยิ่งต้องใส่แมสด้วยนะ แทบจะเป็นลมเพราะหายใจไม่ออกเลยทีเดียว
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjj584Xbb2phwfhqi_BMhXq0CFM9NJcIKpNzd8_l5GYyAAougTf7tLQ268wFo6Kxf0skUK6FmEHeSPUHN5SHMkrlhbO1z5U5-FRxE1TIBBb3lyimg2uodwWuwhl7AHZ7OJ5xzSDSnhan5U/s640-rw/B55AB97D-D102-47E6-B487-D528BA19438F.jpeg)
ไม่ว่าจะกินยาแก้แพ้ สวนล้างจมูก ก็ไม่ทำให้จมูกโล่ง อาการคัดจมูกหาย อย่างทันใจสักกะที หลังจากหาวิธีอยู่นาน ก็จ๊ะเอ๋กับรูปน้องชูแจแปะจมูก น่ารักตะมุตะมิ ก่อนจะดูว่าโฆษณาอะไรน๊า! สรุปมันคือ.. แผ่นแปะบรรเทาอาการคัดจมูก EZYCARE
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhOEcKYO-ZV3C7mC5m-faGvthm7cmcphRaTTwAfhdx8BEeo9UkOCM1tr78IRW3THbmXyGHpCf5i1DuB1zV_OQlHS1RhkbZb57l7P33GrMpxtJiJCUotwl2Sms9tv6i5cBz4KVeKiS_A8-Y/s640-rw/38F4CE17-6F15-4D49-A017-3C196244A2A2.jpeg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhQ6O067YqN4UXPwerx3UiGP10qc_DnVUw41_bTUkXerqxYa8VriE7XvQALoNfaRTqu5nOAwMKcbWK671KwVbO1LTm-LnP3z8oCrKsoj3tPCn8g5jwGles2UUuCKX1EhatxcKKdu6BbUY0/s640-rw/639DBE40-BF42-4B38-AD6F-B9B521D26C39.jpeg)
นึกในใจ คุณพระ!! แผ่นแปะแก้คัดจมูก มันช่วยได้จริงเหรอเนี่ย ก่อนจะจิ้มสั่งมาราวกับต้องมนต์สะกด ไหนๆ ก็ไหนๆแล้ว จะสั่งทั้งที สั่งมา 2 แบบเลยละกัน (ประเด็นคือของผู้ใหญ่ ไม่มีลายแบ๊วๆ แบบน้องชูแจอ่าาา ><)
EZYCARE เป็นแผ่นแปะบรรเทา อาการคัดจมูก อาการภูมิแพ้ ช่วยให้หายใจสะดวกขึ้นกว่าเดิมทันที สามารถใช้บ่อยได้ทุกครั้งเมื่อมีอาการคัดจมูก ปลอดภัยเพราะปราศจากส่วนประกอบของยาและวัสดุการผลิตเกรดการแพทย์
แผ่นแปะจมูก EZYCARE ช่วยบรรเทาปัญหาคัดจมูก ทุกที่ทุกเวลา ไม่ว่าจะเป็นทำงาน และเวลานอนตอนกลางคืน วิธีการใช้งาน ง๊ายง่าย!!
ขั้นตอนที่ 1 : ล้างหน้าให้สะอาดก่อนใช้ทุกครั้ง
ขั้นตอนที่ 2 : ลอกแผ่นกาวด้านหลังออก
ขั้นตอนที่ 3 : แปะ “แผ่นแปะจมูก” ตรงสันจมูก
ขั้นตอนที่ 4 : ลูบ “แผ่นแปะจมูก” ให้แนบสนิททั้ง 2 ข้าง
** ควรล้างหน้าให้สะอาดก่อนใช้ทุกครั้งนะจ๊ะ เพราะถ้าหน้ามัน เค้าจะติดไม่อยู่นะจ๊ะ
สรุปหลังจากใช้ แผ่นแปะช่วยหายใจ คือดีงาม หายใจโล่งทันที ยิ่งตอนใส่แมสเผชิญฝุ่นแล้วอึดอัด บอกเลยตอบโจทย์ถูกใจสุดๆจ๊ะพี่จ้า พลีชีพรูจมูกให้ดูกันชัดๆไปเลยยยย ว่าเค้ายกขึ้นจริง ทำให้หายใจได้ดีขึ้นมากๆ
ถ้าใครสนใจนะ สามารถหาซื้อได้ที่ http://bit.ly/2R8y8f0 หรือตามร้านขายยาทั่วไป สำหรับช่องทางออนไลน์อื่นๆก็มีนะจ๊ะ ไม่ว่าจะเป็น Shopee / Lazada / JD Central สะดวกช่องทางไหนก็ลองเข้าไปสั่งดูน๊า สำหรับวันนี้ก็จบการรีวิวเท่านี้เน้อออ บายยยย
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjj584Xbb2phwfhqi_BMhXq0CFM9NJcIKpNzd8_l5GYyAAougTf7tLQ268wFo6Kxf0skUK6FmEHeSPUHN5SHMkrlhbO1z5U5-FRxE1TIBBb3lyimg2uodwWuwhl7AHZ7OJ5xzSDSnhan5U/s640-rw/B55AB97D-D102-47E6-B487-D528BA19438F.jpeg)
ไม่ว่าจะกินยาแก้แพ้ สวนล้างจมูก ก็ไม่ทำให้จมูกโล่ง อาการคัดจมูกหาย อย่างทันใจสักกะที หลังจากหาวิธีอยู่นาน ก็จ๊ะเอ๋กับรูปน้องชูแจแปะจมูก น่ารักตะมุตะมิ ก่อนจะดูว่าโฆษณาอะไรน๊า! สรุปมันคือ.. แผ่นแปะบรรเทาอาการคัดจมูก EZYCARE
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhOEcKYO-ZV3C7mC5m-faGvthm7cmcphRaTTwAfhdx8BEeo9UkOCM1tr78IRW3THbmXyGHpCf5i1DuB1zV_OQlHS1RhkbZb57l7P33GrMpxtJiJCUotwl2Sms9tv6i5cBz4KVeKiS_A8-Y/s640-rw/38F4CE17-6F15-4D49-A017-3C196244A2A2.jpeg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhQ6O067YqN4UXPwerx3UiGP10qc_DnVUw41_bTUkXerqxYa8VriE7XvQALoNfaRTqu5nOAwMKcbWK671KwVbO1LTm-LnP3z8oCrKsoj3tPCn8g5jwGles2UUuCKX1EhatxcKKdu6BbUY0/s640-rw/639DBE40-BF42-4B38-AD6F-B9B521D26C39.jpeg)
นึกในใจ คุณพระ!! แผ่นแปะแก้คัดจมูก มันช่วยได้จริงเหรอเนี่ย ก่อนจะจิ้มสั่งมาราวกับต้องมนต์สะกด ไหนๆ ก็ไหนๆแล้ว จะสั่งทั้งที สั่งมา 2 แบบเลยละกัน (ประเด็นคือของผู้ใหญ่ ไม่มีลายแบ๊วๆ แบบน้องชูแจอ่าาา ><)
EZYCARE เป็นแผ่นแปะบรรเทา อาการคัดจมูก อาการภูมิแพ้ ช่วยให้หายใจสะดวกขึ้นกว่าเดิมทันที สามารถใช้บ่อยได้ทุกครั้งเมื่อมีอาการคัดจมูก ปลอดภัยเพราะปราศจากส่วนประกอบของยาและวัสดุการผลิตเกรดการแพทย์
แผ่นแปะจมูก EZYCARE ช่วยบรรเทาปัญหาคัดจมูก ทุกที่ทุกเวลา ไม่ว่าจะเป็นทำงาน และเวลานอนตอนกลางคืน วิธีการใช้งาน ง๊ายง่าย!!
ขั้นตอนที่ 1 : ล้างหน้าให้สะอาดก่อนใช้ทุกครั้ง
ขั้นตอนที่ 2 : ลอกแผ่นกาวด้านหลังออก
ขั้นตอนที่ 3 : แปะ “แผ่นแปะจมูก” ตรงสันจมูก
ขั้นตอนที่ 4 : ลูบ “แผ่นแปะจมูก” ให้แนบสนิททั้ง 2 ข้าง
** ควรล้างหน้าให้สะอาดก่อนใช้ทุกครั้งนะจ๊ะ เพราะถ้าหน้ามัน เค้าจะติดไม่อยู่นะจ๊ะ
สรุปหลังจากใช้ แผ่นแปะช่วยหายใจ คือดีงาม หายใจโล่งทันที ยิ่งตอนใส่แมสเผชิญฝุ่นแล้วอึดอัด บอกเลยตอบโจทย์ถูกใจสุดๆจ๊ะพี่จ้า พลีชีพรูจมูกให้ดูกันชัดๆไปเลยยยย ว่าเค้ายกขึ้นจริง ทำให้หายใจได้ดีขึ้นมากๆ
ถ้าใครสนใจนะ สามารถหาซื้อได้ที่ http://bit.ly/2R8y8f0 หรือตามร้านขายยาทั่วไป สำหรับช่องทางออนไลน์อื่นๆก็มีนะจ๊ะ ไม่ว่าจะเป็น Shopee / Lazada / JD Central สะดวกช่องทางไหนก็ลองเข้าไปสั่งดูน๊า สำหรับวันนี้ก็จบการรีวิวเท่านี้เน้อออ บายยยย